\ HALMASHAURI YA WILAYA YA IKUNGI

(Barua zote ziandikWe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Mkoa wa Singida: S.L.P. 42,

Simu: 0262964037/6 SINGIDA.
Baruapepe:ikungidc@singida.go.tz
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Kumb. Na-.IDC/B.1/8’A’/40 Tarehe 28/03/2021

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA IKUNGI
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WENYE SIFA
KUOMBA NAFASI ZA KAZI ZIFUATAZO:

1. Nafasi ya kazi: MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il - (NAFASI 3)
Sehemu: Halmashauri ya Wilaya ya lkungi — Singida
SIFA ZA MWOMBAUJI:
e Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).
e Aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria,
Elimu ya Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii, na sayansi ya sanaa kutoka Chuo

cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

KAZI NA MAJUKUMU
Kazi/Majukumu ya kufanya:
a. Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.

. Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao.

. Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu.
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Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi katka

kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali
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- MSHAHARA:

~ Mshahara wa kuanzia ni kima cha serikali katika ngazi ya TGS. B1

2. Nafasi ya Kazi: KATIBU MAHSUSI Il - (NAFASI 1)
Sehemu: Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi-Singida

SIFA ZA MWOMBAJL:

Awe amehitimu Kidato cha IV.

Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu.

Awe amefaulu somo la HatiMkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja.
Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochote, kinachotambuliwa na Serikali na

kupata cheti katika program za Windows, Microsoft Office, Internet, Email na Publisher.

KAZI NA MAJUKUMU:

a.

b.

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

Kupokea wageni na kuwasikiliza shida zao na kuwaelekeza sehemu wanapoweza

kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao, safari za
Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kumuarifu Mkuu wake kwa wakati

unaohitajika.

Kutafuta na kumpatia Mkuu wake, majalada, nyaraka au kitu chochote kinachohitajika katika

shughuli za kazi hapo ofisini.

Kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia kumuarifu kuhusu

taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu alipo, na

kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na mkuu wake wa kazi.
MSHAHARA:

Mshahara wa kuanzia ni kima cha serikali katika ngazi ya TGS. B1.

MASHARTI YA JUMLA:



Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote kwenye

Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi.

Barua za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu, Taaluma, Cheti cha kuzaliwa
na picha mbili za rangi (Passport size) za hivi karibuni. Viambatanisho hivyo vibanwe sawa
sawa kuondoa uwezekano wa kudondoka au kupotea.

Nafasi ya kazi inayoombwa iandikwe juu ya bahasha.

IV. Barua za maombi ziambatanishwe na maelezo Binafsi ya mwombaji (CV) yenye anwani na
namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees)
V. Waombaiji waliosoma nje ya nchi, waambatanishe uthibitisho wa vyeti vyao kutoka Baraza la
Mitihani la Taifa (TCU na NECTA).
VI. Waombaji wote wanatakiwa wawe na umri kuanzia miaka 18 hadi umri usiozidi miaka 45.
VIl.  Waombaji waliokidhi sifa wataitwa kwenye usaili
VIIl.  Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au Kiingereza.
IX. Waombaji watakaoitwa kwenye usaili watatakiwa waje na vyeti halisi(original Certificate).
Waombaji waandike anuani zao kwa usahihi na namba zao za simu
X. Testimonials,”Provisional Result, Statement of Results, Hati za matokeo za kidato cha nne
na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.
N.B: Maombi yote yatumwe kwa anwani ifuatayo:
MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA YA IKUNGI,
S.L.P. 42,
SINGIDA

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 10 Aprili, 2021 saa tisa na nusu (9:30) Alasiri. Tangazo hili pia

linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri -www.ikungidc.go.tz.
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