WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
SHULE YA SEKONDARI MANG’ONYI SHANTA
S.L.P.188,
SINGIDA.
Kumb.Na.MSSS/J1/VOL.1/20
HATI YA UTII/SHERIA NA MAAGIZO.
MM BWENE/BIDI .vvvvvcvvvvses s iet e ssssss e sos s sss e sss s snssesses e sessns s sessss s ses s ses s

Nimesoma kwa makini sheria za shule kama zilivyoandikwa katika Barua Kumb.Na.MSSS/JI/VOL.1/20 .......
Nazikubali sheria hizo na nitashirikiana na shule kuona kuwa Mwanangu anazifuata kwa manufaa ya Umma.Pia
nitampatia vitu vyote anavyotakiwa kufika navyo shuleni.

MEOTO Wa BWANG/BIDH «.eeeeeeee et eee e eee e eeseee e e nen

Nimesoma kwa makibi sheria za shule kama zilivyoandikwa katika Barua
Kumb.Na.MSSS/JI/VOL.1/20.....,nazikubali sheria hizo,nitaziifuata na kuzitii nikijua kuwa SITASHIRIKI KATIKA
MIGOMO,FUJO NA MAKOSA YA JINAI.
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TAREHE TAREHE

FOMU HIl IRUDISHWE SHULENI IKIWA IMEJAZWA VIZURI NA KWA MAKINI.



