

KIPENGELE H/I

(Ilivyohuishwa katika Kanuni za Kudumu sehemu H.4)

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KANUNI ZA KUDUMU ZA UTUMISHI WA UMMA



MAOMBI YA LIKIZO.

Fungu								Kifungu							
Check No								Namba ya faili binafsi							

SEHEMU A: Maombi ya Likizo – (Ijazwe na mwombaji)

- Jina kamili :
- Cheo:
- Kituo cha kazi :
- Sehemu/Idara:
- Tarehe ya Ajira :/...../20.....

A2. Mawasiliano wakati wa Likizo

- vi. Namba za simu : (vii) Barua pepe:
- (viii) Anuani ya posta.

IA3) MAOMBI YA LIKIZO.

(ix) Tarehe ya kuanza likizo/...../20.....	(x) Tarehe ya kumaliza/...../20.....
(xi) Idadi ya siku za kufanya kazi:		siku

Saini Tarehe...../...../20.....

SEHEMU B: Mapitio ya Likizo (Ijazwe na Mkuu wa Idara/ Kitengo/Sehemu)

B1) Mapitio ya kumbukumbu za likizo

1.	Tarehe ya likizo ya mwisho iliyochukuliwa/...../20..... Mpaka/...../20.....
2.	Idadi ya Siku za likizo iliyochukuliwa	Siku
3.	Likizo ya sasa inayodaiwa/kuombwa	Siku
4.	Likizo inayodaiwa kwa mwaka uliopita	Siku

B2) Mapendekezo ya Likizo (Weka alama ya ✓)

- Napendekeza akubaliwe kama aliyoomba hapo juu.
- Nakubali ombi hili la likizo itolewe pamoja na mabadiliko yafuatayo:
-
- Sipendekezi ombi hili la likizo itolewe kwa sababu zifuatazo.....
- Jina..... Saini..... cheo..... Tarehe...../...../20.....

SEHEMU C: UAMUZI (Ijazwe na Afisa aliyeruhisiwa)

- (i) Nakubali/sikubali ombi la likizo hapo juu. (ii) sikubali likizo itolewe kwa sababu zifuatazo.....
- (ii) Jina..... (iv) Saini
- (v) Cheo (vi) Tarehe/...../20.....