

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHURI YA WILAYA YA IKUNGI**

SHULE YA SEKONDARI ISEKE MUUNGANNO

S.L.P. 1626

SINGIDA

Kumb. Na. ISMSS/JIST FI/2021

TAREHE:

MWANAFUNZI:

S.L.P:

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA 2021.

1.0 .Ninayo furaha kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza kwa mwaka wa ,asomo 2021/2022 katika shule hii. Muhula wa kwanza wa masomo utanza tarehe 11/01/2021. Unatakiwa kuripoti tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 18/01/2021. Baada ya muda huu sheria kali zitachukuliwa dhidi ya mwanafunzi ambaye hajaripoti.

2.0. MAMBO YA KUZINGATIA

2.1. SARE ZA SHULE

A. KWA WASICHANA: shati mbili nyeupe mikono mifupi (tetron), sketi mbili kitambaa rangi ya kijani kijeshi zenye marinda kuanzaia nane (08) mpaka kumi na sita (16). Utatakiwa kuja na daftari 10 counter book , kalamu na mkebe wa hesabu. Kwa wanaovaa hijabu wanakiwa kuzingatia rangi ya sare ya shule inayotakiwa. Utatakiwa kuwa na viatu vyeusi vya ngozi visigino vifupi vyenye kamba na soksi jozi mbili nyeupe.

B. KWA WAVULANA. Utatakiwa kuwa na suruali mbili rangi ya kijani kijeshi kilichokolea , marinda mawili yenye kuakisi staha na adabu, soksi jozi mbili nyeupe na viatu vyeusi vya ngozi visigino vifupi vyenye kamba sio buti. Utatakiwa kuja na daftari 10 counter book, kalamu na mkebe wa hesabu

2.2. MPANGO WA LISHE SHULENI

Kufuatia maafikiano yaliyofanyika kati ya wazazi na uongozi wa shule tarehe 17/05/2017 na tarehe: 16/10/2017 na kupata kibali cha mchango kwa ajili ya chakula cha mchana utatakiwa kutimiza yafuatayo pindi unaporipoti shuleni;

1. Unatakiwa kuja na kilo 25 za mahindi yaliyokobolewa
2. Unatakiwa kuja na kilo 06 za maharage
3. Utatakiwa kuja na TSh. 11,000/= kwa ajili ya uendeshaji shughuli za upishi shuleni.

2.3. NGUO ZA MICHEZO: Utatakiwa kuja na bukta rangi ya blue na T-shirt ya njano na raba kwa ajili ya michezo. Hii ni kwa wote wavulana na wasichana.

2.4. VIFAA VYA USAFI

Shule inazingatia usafi wa mazingira ya darasani na nje. Unaporipoti shuleni utatakiwa kuja na vifaa vifauatavyo kwa ajili ya usafi wa mzingira ya ndani ya darasa na nje ya darasa:-

1. Jembe (lenye mpini- jipya) na kwanja). Hii ni kwa wavulana wote
2. Ndoo kubwa , ufagio wa chelewa. Hii ni kwa wasichana wote

3.0. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Shule inwendeshwa na kwa mujibu wa sharia ya Elimu namba 25 ya 1978. Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara yenye dhamana ya Elimu nchini.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yamefafanuliwa kwa maandishi (Nakala utazikuta kwenye mbao za matangazo)

- a. Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi, wanafunzi na jamii kwa ujumla.
- b. Mahudhurio mazuri katika shughuli za nje na ndani ya shule kulingana na Ratiba.
- c. Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazopewa
- d. Kutunza usafi wa mwili , mavazi na mazingira ya shule
- e. Kuvaa sare ya shule wakati wote
- f. Kutunza mali ya shule
- g. Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka ya shule na kuzingatia mipaka hiiyo wakati wote na uanafunzi wako katika shule hii.

3.1. MAKOSA YANAYOWEZA KUKUFUKUZISHA SHULE

Makosa yafuatayo yanaweza kukufukuzisha au kusimamishwa shule

- a. Wizi
- b. Uasherati na ushoga
- c. Ubakaji
- d. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji wa bangi, cocaine, kubeli, sigara n.k.
- e. Kupigana na au kupiga
- f. Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
- g. Kudharau bendera ya Taifa
- h. Kuwa mjamzito/ kupata mimba
- i. Kuo au kuolewa
- j. Kutoa mimba
- k. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu
- l. Kukataa adhabu kwa makusudi
- m. Kkuwa na simu ya mkononi.

Tanibihi: utatakiwa kuwasilisha yafuatayo wakati wa kuripoti shuleni

- a. Fomu ya ukaguzi wa afya iliyojazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali
- b. Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutokushiriki migomo, fujo na makosa ya jinai
- c. Fomu ya mkataba ya mzazi kukiri kukubaliana na sharia, Kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule

KARIBU SHULENI

DINA .J.IHONDE
MKUU WA SHULE
HEADMISTRESS
ISEKE MUUNGANO
SEC SCHOOL
BOX 1625 SINGIDA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHURI YA WILAYA YA IKUNGI
ISEKE MUUNGANO SHULE YA SEKONDARI

FOMU YA KUKUBALI

Fomu hii pamoja na fomu ya afya na cheti cha kuzaliwa cha mwanafunzi viwasilishwe shuleni siku ajapo shuleni mwanafunzi (*viapo vya Mahakamani havitapokelewa*).

SEHEMU A. Ijazwe na Mwanafunzi

Mimi msichana/ mvulana nimekubali kuingia kidato cha
Shule ya sekondari iseke muungano tarehe: na kwamba nitafika shuleni bila kukosa na bila kuchelewa. Na kwamba nitatii sheia na nitaishi maisha mazuri na kwamba nitakuwa mwanafunzi mwenye bidii kwenye masomo na kazi za nje.

SEHEMU B. Ijazwe na Mzazi/Mlezi

1. Mimimzazi/ mlezi nimekubali mtoto wangu.....
Asome katika shule ya sekondari iseke muungano kuanzaia na kwamba naahidi kumpatia vitu vyote vinavyotakiwa kufika navyo shuleni kama ilivyoanishwa kwenye barua ya masharti ya kujiunga.
2. Na kwamba nitahakikisha nitamuonya mtoto wangu kutii mamlaka na sheria zote za shule na kuishi maisha mazuri nakuwa na bidii kwenye masomo na kazi.
3. Anwani yangu ya kudumu ni Simu.....
Saini:
4. wageni ninao waidhinisha kumwona mtoto wangu shuleni ni
 1. uhusiano naye.....
 2. uhusiano naye.....
 3. uhusiano naye.....
 4. uhusiano naye.....

HEADMISTRESS
ISEKE MUUNGANO
SEC SCHOOL
BOX 1625 SINGIDA

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
PRESIDENT'S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
ISEKE MUUNGANO SECONDARY SCHOOL

A: MEDICAL EXAMINATION FORM

YEAR:

TO be completed by a medical officer in respect of form one entrants

TO THE MEDICAL DOCTOR:HOSPITAL/HEALTH CENTER

Please examine Age whether HE/SHE is fit to pursue studies.

TEST FOR:-

Blood (red and white cells):

Stool examination:

Urine:

Syphilis:

T.B:

Eye

Ear:

Chest:

B: ADDITIONAL INFORMATION: Examine the physical defects, infectious diseases and family diseases

C: CERTIFICATION

I CERTIFY that the above mentioned student is fit to pursue His/her studies

Medical doctor's signature:

Name:

Designation:

Station:



DINA J. IHONDE

HEAD OF SCHOOL

HEADMISTRESS
ISEKE MUUNGANO
SEC SCHOOL
BOX 1625 SINGIDA